Grab Basketball Tournament 2024!

Tuloy tuloy ang laban!

Alamin ang Schedule of Games sa ibaba!

MANILA TOURNAMENT Schedule as of May 10, 2023

List of Qualified Teams para sa Tournament!

Narito na ang LIST OF TEAMS na maglalaro sa ating tournament! Ito ang mga koponan na nakakuha ng pinakamaraming number of rides sa ating 10-Day Ride Challenge! Congratulations at pasok na kayo sa ating tournament!

  1. Batang QC
  2. Batang West Zamora
  3. Blue Warriors
  4. Bossaboss
  5. Gfg Mixclub
  6. Grab Selection
  7. Grab South Kurim’S
  8. Grab Warriors ‘Kurimz’
  9. Grab” Army Navy “Bf
  10. Hokage Parañaque Riders Group
  11. Ka-Grab West
  12. Loan Vaperz
  13. Parañaque Valley
  14. Pondo X Hambog (Cubao)
  15. Rain Or Shine
  16. Rizaliños
  17. San Juan Grinder
  18. Santolan
  19. Sparkz Club V.2.0
  20. Sta. Lucia Ballers
  21. Team Cnb
  22. Team Mandaluyong 1
  23. Team Mandaluyong 2
  24. Team Overload
  25. Team Pondo
  26. Team Positive
  27. Team Ratrateros
  28. Thugs Team Bravo
  29. To The Rescue
  30. Tptg
  31. Tuft Movers
  32. Valenzuela Malls Archers
  1. TEAM KAMANDAG
  2. TEAM LTB
  3. TEAM MAH KHULET
  4. TEAM MARAY
  5. TEAM MAYAW
  6. TEAM NAKAMA
  7. TEAM POGI
  8. TEAM SOLIDO
  9. TEAM COTDA GT
  10. TEAM GO AHEAD
  11. TEAM WHA KITA
  12. TEAM ZOMBIE
  1. Fortune Papies
  2. Grab Nepo Squad
  3. KTB Boys Grab Car
  4. KTown Underdogz
  5. MainGate Boys
  6. Marisol Boys
  7. Ninja Moves
  8. Pampanga Gr@b (SF)
  9. Salakot Brothers
  10. SDAC Boys
  11. Spoiled Daddy’s
  12. Telebastagan Elite
  1. ALL LEADERS LAPAZ
  2. ELITE TAGBAK
  3. GRAB REMIXZ
  4. ILO-GRABCAR
  5. QUINTIN SALAS
  6. ROB MAIN ILOILO
  7. TEAM PAVIA WARRIORS
  8. TEAM BASKOG
  9. TEAM MCDO ELOPEZ
  10. TEAM MERRY MART
  11. TEAM SM CITY
  12. TEAM-ILO
  1. ALPHA
  2. East Thunderboltz
  3. Ex-Battalion
  4. Grab Golden South S na S
  5. GRABTAXI 
  6. GRC
  7. Knight Paluwagan
  8. SUHOOTERS
  9. SUPER ACE
  10. TEAM BLOCKERS
  11. TEAM SCATTER
  12. TRANSPORTERS
  1. Cabahug Riders Boy
  2. Consolacion Graberz
  3. Escario Jollibee boys
  4. JY Warriors
  5. LAPU-LAPU 1
  6. Liloan Green Sniper’s
  7. NBS BOIZ
  8. Northstar consolacion
  9. Solid Southcoast
  10. Southtown Warriors
  11. TALAMBAN G.WARRIORS
  12. Talisay Warriors
  1. BLUE BEAVERS
  2. DV MCDO
  3. GRAB SAKALAM
  4. SELECTION
  5. SM-UPTOWN GRABBERS
  6. STARBUCKS KETKAI
  7. TEAM ACE DIVISORIA
  8. TEAM BUDOY
  9. TEAM BULALA
  10. TEAM DEJAN
  11. TEAM DIVISORIA
  12. TEAM GATEWAY
  13. TEAM GRABBERS
  14. TEAM IGPIT
  15. TEAM NOEL
  16. TEAM KETKAI BOYS
  17. TEAM PALANAY
  18. TEAM UNITY WARRIORS
  19. TEAM WAD-WAD
  20. UPTOWN TEAM
Abangan ang announcements para sa list of qualified teams!

4W MNL Team Standings as of April 18

2W MNL Team Standings as of April 18

2W MNL Qualified Teams and Playoff Games Schedule

4W MNL Qualified Teams and Playoff Schedule

2W MNL Regular Games Schedule

4W MNL Regular Games Schedule

List of Qualified Teams para sa Basketball Tournament 2024!

  1. Pemcom
  2. Pondo X Hambog (Cubao)
  3. Cocoboyz Metrolane Riders
  4. Bgc Knight
  5. Gf Biyaheroes
  6. Byaheros Ballers
  7. Katipunan Pride
  8. Manila All-Stars
  9. Yes Yes Shaw
  10. Spartans
  11. West Zamora
  12. Thursday Club Cnb
  13. Balibago Grab Riders Sta. Rosa Laguna
  14. Cubao Arayat Squad
  15. Pasig Brotherhood
  16. Valenzuela Grab Booster
  17. Team C.R.U.
  18. Mga Dragon Ng Waterfun
  19. Bayaning Buhay
  20. Parañaque Valley
  21. Grab Toda
  22. Greenhills Bulldog
  23. Grab Monumento Ballers
  24. Fcm Baba Na Boys
  25. Grabfood Gwapitos
  26. Westview Ormcs
  27. Paranaqenios
  28. Barg Doof Gisap
  29. Team Throttle Marikina
  30. Kankaloo Gin Kings
  31. G.U.A.C/ Grab Unity Ayalamalls Cloverleaf
  32. Bossaboss
  1. Tuft Ballers
  2. Team Ratrat 2
  3. Team Mandaluyong 1
  4. Team Silent
  5. Sparkz Club V.2
  6. Legendary Grabbers
  7. Legit.Coolrum
  8. Tuft Movers
  9. Solid Tropang Ashton
  10. To The Rescue
  11. Road Knights Elite
  12. Wheel Wazer
  13. Road Club Phillipines
  14. Phantom Troupe
  15. Tnvr Team A
  16. Team Positive Alpha
  17. Takbong Pogi Auto Club
  18. Tnvr Team C
  19. League Of Elite Drivers
  20. Gfgmixclub
  21. El Dorado Sniper Boys
  22. King Of The Road Tclc
  23. King Of Infinite Sun
  24. Sparkz Club Zakalam
  25. Team Loyal 2.0
  26. North Byaheroz
  27. Kata”Guys
  28. Mnl Roadboyz
  29. Street Master Ballers
  30. Team Guts Pilipinas
  31. Grab Car Tropang Totoo
  32. Kurim’Z
  1. Mixed Hoops (DREX- Noly) – 4W
  2. D Destroyer (DREX- Ronnie) – 4W
  3. Titans (DREX- James) – 4W
  4. Zombie
  5. Solido
  6. Wha Ki Tha
  7. Maray Pogi
  8. Mha Khu Let
  9. Kamandag
  10. Nakama
  11. D Angkolz
  12. Cowboy

2W

  1. KTown Ballers
  2. Salakot Brothers
  3. Balibago Boys
  4. Team ABD
  5. San Fernando Aces
  6. Team Clark Berthaphil

4W

  1. Clark Avenue
  2. KTown Boys
  3. LKtown Boys
  4. KYD Crew
  5. Fortune Papies
  6. Auto Accept
  1. Dream Team
  2. Blockers
  3. Team Goldenboy
  4. GRC
  5. Grab Wrongpin
  6. Team Ace Scatter
  7. EASTBOYS
  8. TRANSPORTER
  9. GRAB BALLERS
  10. TEAM WHEELSQUAD
  11. GRAB NO SLEEP
  12. UNDERDOGS
  1. TEAM MERRYMART
  2. TEAM FESTIVE
  3. TEAM E. Lopez
  4. TEAM TABUC SUBA BALLERS
  5. TEAM ATRIUM
  6. TEAM BALL’S
  7. TEAM ROADRUNNERS
  8. TEAM ELITE TAGBAC
  9. TEAM JARO MIX
  10. TEAM SM DELGADO SELECT
  11. TEAM PUNISHER BALLERS
  12. TEAM IODC

2W

  1. Los Angeles Escario
  2. NBS BOIS
  3. Birada Boys Team 🇵🇭
  4. GRAB FUENTE
  5. Southcoast Ballers
  6. Starbuckboys Ayala
  7. Team Jollibee Mango
  8. GrabTalisay Warriors
  9. Grab Paseo Warriors
  10. A.S Fortuna
  11. MCdoLibee “Bulacao/Tabunok”
  12. FLlamas Riders
  13. Bad Shooters
  14. STC Biyaherous
  15. Lapu-lapu Grab Rider Solid
  16. Guadalupe Ballers
  17. SNIFER NORTH SIDE
  18. DAILYGRIND
  19. GRABBERZ LILOAN 2024
  20. Hernan Cortes Mandaue
  21. Jollibee Plaza
  22. CONSOLACION GRAB STRIKERS
  23. Escario Boys

4W

  1. MG Shifters Warriors
  2. Team Gahi
  3. M.O.D
  4. FS ELITE
  5. Redeye Team
  6. BIGTYMERS
  7. GREEN HUNTERS
  8. Teamblackbullcars
  9. SADIK
  10. MB BOYS
  11. Good Vibes
  12. Bukog Boys
  13. Bravo Team
  14. Road Warriors Mb
  15. ASWAT
  16. Alsa Boys
  17. NEWSTAR ZELLO GRAB
  1. Grabcar Ballers
  2. Fast Fetchers
  3. Team Wadwad
  4. Team Byaheroes
  5. Davao Taxi United
  6. Gelgai Grabbers
  7. Solid 88
  8. Deca Tacunan Taxi Drivers Ass
  9. Davao Carplaner
  10. Stc Warrios
  11. Rideco Taxi
  12. Midvalley Selection Team
  13. Marfore Side
  14. Team Tambis Go Hotel
  15. Jollibee Puan
  16. Tropang Squater
  17. Team BK GMall
  18. Team Phoenix Scattered
  19. Team Balete Bloofers
  20. Team Airport
  21. Katipunan Basketball
  22. Team BK Buhangin
  23. Phoenix Lanang
  24. Team Sta Ana
  25. Team Amazing
  26. Team Sambag
  27. Team Jollibee Bajada
  28. Abreeza on the Mix
  29. Team 24 Bajada
  30. Team Pampanga
  31. D’ Selection
  32. Nova Tierra Ballers
  1. KALASGAS
  2. SOLID ONE BOTTLE
  3. TEAM DEJAN
  4. TEAM GRABBERS
  5. TEAM RABOY
  6. TEAM BUDOY
  7. GEM HUNTER
  8. ORO LEGEND CDO
  9. IMMORTAL TEAM
  10. TEAM SCATTER UPTOWN
  11. ASUG
  12. TEAM PALANAY
  13. RIVERMAYA THE REUNION
  14. BLACK HAWK TEAM
  15. TEAM AKOY
  16. Mc’ TODA Rescue 2.0
  17. TDK PAMAOL TEAM
  18. SUPER LODI ACES⚡
  19. CHINGKEE TEAM DVSORIA
  20. TEAM AMIGO’S
  21. TEAM XAVIER BOYS
  22. TEAM 16
  23. BETA TEAM
  24. LAST TEAM

Tournament Mechanics:

Mga Paps, ipakita na ang galing at skills sa basketball court! Tawagin na ang tropa at sumali sa Grab Basketball Tournament!

Alam naming hindi lang kayo magaling sa manibela, pero malupit rin sa bola! Makipaglaro sa ibang Ka-Grab at manalo ng exciting prizes!

Layunin naming bigyang halaga ang inyong health and wellness, at paigtingin ang mas matatag na driver community sa pamamagitan ng sports!

10 DAY RIDES CHALLENGE

Ang 10-Day Ride Challenge ang magsisilbing requirement para ang koponan niyo ay maging isa sa teams na maglalaro sa Grab Basketball Tournament.

  1. Qualified teams lamang ang pwedeng sumali sa 10-Day Ride Challenge.
  2. Tatakbo ito mula March 12-21, 2024.
  3. At least 12 members lang ng team ang kailangan maka-hit ng individual challenge para mag-qualify kung mayroong 15 members ang isang team. Habang at least 9 members naman ang kailangan para sa team na mayroong 12 members.
  4. Ang teams na may pinakamaraming rides ayon sa aming system ang makakapasok sa tournament.

Sa pag-hit ng target rides na ayon sa inyong service type, tandaan na may applicable Completion Rate at Acceptance Rate rin para ma-qualify. Mangyaring bigyan ng pansin o tingnan ang inyong mga job card para sa mga iba pang detalye.

Manila

Para sa tournament sa Metro Manila at Greater Metro Manila

Outside Manila

Para sa tournaments sa Cebu, Pampanga, Baguio, Iloilo, Bacolod, Davao at CDO

Manila Tournament

  1. Bukas sa lahat ng GrabCar Drivers, GrabExpress, at GrabFood Riders sa Metro Manila at Greater Metro Manila (Bulacan, Laguna, Cavite, Rizal).
  2. Bumuo ng team na may 15 members galing sa parehong fleet at service type (GrabCar, GrabExpress, GrabFood) at pumili ng Team Captain. Ang Team Captain lamang ang maaaring mag-sign up para sa buong team via our Google Forms.
  3. Isang team lamang ang maaaring salihan ng bawat player. Ang pagkaroon ng multiple teams ay mahigpit na ipinagbabawal at automatic na ma-didisqualify.
  4. Ang bawat team member dapat ay:
    – Walang STU Violation sa buong duration ng tournament
    – Hindi kabilang sa ibang team
    – Active Driver/Rider (at least 3 months miyembro ng 4W o 2W)
  5. Walang age limit basta ikaw ay physically fit.
  6. Ive-verify ng aming system ang inyong team (active drivers, members ay nasa parehong fleet o service type, walang violations).
  7. Kapag successful ang verification, makaka-receive kayo ng notification mula sa Grab na qualified ang buong team para sa 10-Day Ride Challenge. Abangan ang mechanics nito sa mga sumusunod na araw! 
  8. Kailangang kumpletuhin ng bawat member ang challenge upang mag-qualify to join sa ating tournament.


Para sa ibang lugar o probinsya, alamin ang mechanics para sa
Outside Manila.

Champion

  • Php 150,000
  • Medals 
  • Team Trophy
  • Jacket 

First Runner Up

  • Php 75,000
  • Medals
  • Team Trophy

Second Runner Up

  • Php 45,000
  • Medals
  • Team Trophy

Outside Manila

Para sa mga Ka-Grab natin sa labas ng Metro Manila, open rin ang tournament na ito sa inyo! Magkakaraoon tayo ng Luzon, Visayas at Mindanao divisions! 

Cebu Sign Ups 

Mechanics: 

  1. Bukas sa lahat ng GrabCar Drivers, GrabExpress, at GrabFood Riders sa Cebu
  2. Bumuo ng team na may 15 members galing sa parehong fleet at service type (GrabCar, GrabExpress, GrabFood, etc.) at pumili ng Team Captain. Ang Team Captain lamang ang maaaring mag-sign up para sa buong team via our Google Forms.
  3. Isang team lamang ang maaaring salihan ng bawat player. Ang pagkaroon ng multiple teams ay mahigpit na ipinagbabawal at automatic na ma-didisqualify.
  4. Ang bawat team member dapat ay:
    – Walang STU Violation sa buong duration ng tournament
    – Hindi kabilang sa ibang team
    – Active Rider (at least 3 months miyembro ng 4W o 2W)
  5. No age limit basta ikaw ay physically fit.
  6. Ive-verify ng aming system ang inyong team (active drivers, members ay nasa parehong fleet o service type, walang violations).
  7. Kapag successful ang verification, makaka-receive kayo ng notification mula sa Grab na qualified ang buong team para sa 10-Day Ride Challenge. Abangan ang mechanics nito sa mga sumusunod na araw! 
  8. Kailangang kumpletuhin ng bawat member ang challenge upang mag-qualify to join sa ating tournament.

 

Luzon (Baguio, Pampanga), West Visayas (Bacolod, Iloilo), at Mindanao (Davao, CDO) Sign Ups 

 

 Mechanics: 
  1. Bukas sa lahat ng GrabCar Drivers, GrabExpress, at GrabFood Riders
  2. Bumuo ng team na may 15 members galing sa parehong fleet at service type (GrabCar, GrabExpress, GrabFood, etc.) at pumili ng Team Captain. Ang Team Captain lamang ang maaaring mag-sign up para sa buong team via our Google Forms.
  3. Isang team lamang ang maaaring salihan ng bawat player. Ang pagkaroon ng multiple teams ay mahigpit na ipinagbabawal at automatic na ma-didisqualify.
  4. Ang bawat team member dapat ay:
    – Walang STU Violation sa buong duration ng tournament
    – Hindi kabilang sa ibang team
    – Active Rider (at least 3 months miyembro ng 4W o 2W)
  5. No age limit basta ikaw ay physically fit.
  6. Ive-verify ng aming system ang inyong team (active drivers, members ay nasa parehong fleet o service type, walang violations).
  7. Kapag successful ang verification, makaka-receive kayo ng notification mula sa Grab na qualified ang buong team para sa 10-Day Ride Challenge. Abangan ang mechanics nito sa mga sumusunod na araw!
  8. Kailangang kumpletuhin ng bawat member ang challenge upang mag-qualify to join sa ating tournament

Regional Finals 

Grab OTC Champion 

  • Php 75,000
  • Medals 
  • Team Trophy

1st Runner Up

  • Php 45,000
  • Medals 
  • Team Trophy

2nd Runner Up

  • Php 30,000
  • Medals 
  • Team Trophy

List of Qualified Teams para sa 10-Day Ride Challenge:

  1. Yes Yes Shaw 
  2. Cocoboyz Metrolane Riders
  3. Spartans
  4. Legendary Grabbers
  5. Pondo X Hambog (Cubao) 
  6. Team Don Antonio
  7. Sakalam Boys (Army Navy Bf)
  8. Gefur (Grab Express/Food Unity Riders)
  9. Katipunan Pride
  10. Lower Antipolo Grab
  11. Paranaqenios
  12. Kankaloo Gin Kings
  13. Team Ros
  14. Team Pondo.2.0
  15. Binangonan Scatters
  16. Road Club Phillipines
  17. Team Guts Pilipinas
  18. Rizalinos
  19. Cubao Arayat  Squad
  20. Pasig Brotherhood
  21. Tuesday Club Ballers
  22. Grabfood Gwapitos
  23. Parañaque Sucat
  24. Always Grab On 
  25. Up Boys
  26. Ka Grab East 
  27. Pachoco
  28. Hot Shots
  29. Eastside Transport Group ( Etg )
  30. Team True-Pa
  31. Legit.Coolrum
  32. Takbong Pogi Auto Club
  33. Nsgp
  34. To The Rescue
  35. Fresh N Hot Team
  36. Kata”Guys 
  37. Baesa-Muñoz Collab
  38. Road Warriirs Phillipines
  39. Vista Verde Graber’S Cainta
  40.   Shaw Ratsador
  41. Team Silent
  42. Valenzuela Grab Booster
  43. Balibago Grab Riders Sta. Rosa Laguna
  44. Mapayapa Unity Grabbers(Mug)
  45. Timsora
  46. Tuft Movers
  47. Solid Tropang Ashton
  48. Grab Lungsod San Pedro
  49. Bayaning Buhay
  50. Team Positive Alpha
  51. Sta. Lucia Ballers
  52. Providers Avenger
  53. Ayala Arvo
  54. Caa Baller’S
  55. G.U.A.C/ Grab Unity Ayalamalls Cloverleaf 
  56. Providers The Legendary
  57. Mga Dragon Ng Waterfun
  58. San Juan Grinders
  59. Team Sakalam
  60. Green Warriors
  61. Gfgmixclub
  62. Tnvs Sta Maria
  63. Bossaboss
  64. Tuft Ballers
  65. #Mawkas
  66. Tnvr Team A
  67. Solidong Pureza
  68. Parañaque Valley
  69. Grab Mambugan
  70. King Of The Road Tclc
  71. North Byaheroz
  72. Barg Doof Gisap
  73. League Of Elite Drivers
  74. Realtroops
  75. Pemcom
  76. Tnvr Team Bbm
  77. Phantom Troupe
  78. Bgc Knight
  79. Wheel Wazer 
  80. Team Marilaque
  81. Fairview Falconz
  82. Estasyon Uno Eagles Club
  83. Street Master Ballers
  84. El Dorado Sniper Boys
  85. Grab Monumento Ballers
  86. Kapitolyo Boys
  87. Sparkz Club Zakalam
  88. Troopers
  89. Sparkz Club V.2
  90. Sj Warriors
  91. Kurim’Z 
  92. Santolan Bulabog
  93. Tnvr Team C
  94. Team Ratrat 2
  95. Katabsrizaleñoz
  96. Btg
  97. Tuft Abangers
  98. Ilocano Tribe
  99. Fcm Baba Na Boys
  100. Geur
  101. Gf Biyaheroes
  102. West Zamora
  103. Team Mandaluyong 1
  104. Mnl Roadboyz
  105. Food Shots
  106. “””Westview Ormcs”””
  107. Kaibigan Kita
  108. Alpha Team Mandaluyong 
  109. Team Throttle Marikina 
  110. Byahero’Z Auto Club 
  111. Team Loyal 2.0
  112. Knights Lugawan Taguig
  113. Metro Alliance Grabbers Group (Magg)
  114. Team Bravo-On 
  115. Manila All-Stars
  116. Team Sagasa
  117. Grab Bay Area (Gba)
  118. Greenhills Bulldog
  119. Team C.R.U.
  120. Teamc5
  121. Team Zutil
  122. Team Dudz Brothers
  123. Psg Solid
  124. Assasins
  125. Grab Team Montalban
  126. Team Baldog
 
  1. DREX A-JAMES / COMMWAYS
  2. DREX B-RONNIE
  3. DREX C-NOLY
  4. Zombie
  5. Solido
  6. Kamandag
  7. Wha Ki Tha
  8. Mah Khu Let
  9. Nakama
  10. Maray/Pogi
  11. Cowboys
  12. D Angkolz
 
 
  1. Grab Guagua
  2. Clark Avenue Boys
  3. K Town Ballers
  4. Salakot Brothers
  5. SDAC Ballers Team
  6. Balibago Boys
  7. Wrong Pin Ballers
  8. (AC/SF Ballers Free Game)
  9. Spartans
  10. Grab Sto Tomas
  11. KTown Boys
  12. Team A-B-D
  13. San Fernando Aces
  14. LKTown Grab Car
  15. Team GrabPay
  16. Team Clark Berthaphil
  17. KYD CREW
  18. Grab Angeles Road Warriors
  19. Fortune Puppies
  20. Team Grab Warriors
  21. AUTO ACCEPT
  22. Spoiled Daddy’s
  23. Sindalan Ballers
  24. 1G Marisol Basketball
  25. Nepo Squad X Sakalam

 

 

 

 

  1. TEAM E. Lopez
  2. ITNDC
  3. TEAM ATRIUM
  4. TEAM MERRYMART
  5. TEAM MOLO BALLERS
  6. TEAM SM CITY
  7. ORIGINAL ZELLO ILOILO
  8. 1GRAB NATION
  9. TEAM BLUE
  10. TEAM LAPAZ
  11. TEAM IODC
  12. TEAM PUNISHER BALLERS
  13. TEAM FESTIVE
  14. TEAM ELITE TAGBAC
  15. TEAM ROADRUNNERS
  16. TEAM SM DELGADO SELECT
  17. TEAM TABUC SUBA BALLERS
  18. TEAM JARO MIX
  19. TEAM BALL’S
 
  1. Dream Team
  2. Blockers
  3. Team Goldenboy
  4. Eastboys
  5. GRC
  6. Transporter
  7. Grab Wronpin
  8. Team Fastbreak
  9. Grab Ballers
  10. Alpha Warewolf
  11. Grab Nation
  12. Team Ace Scatter
  13. Team Silay
  14. Team Wheelsquad
  15. East Nocturnal
  16. Grab No SLeep
  17. Underdogs

 

 
  1. Los Angeles escario

  2. MAMBAHOLIC

  3. NBS BOIS

  4. Birada Boys Team

  5. BAN’TAL HOTSHOT

  6. IT Park Ballers

  7. GRAB FUENTE

  8. Southcoast Ballers

  9. Starbuckboys ayala

  10. Team Jollibee mango

  11. Talamban NETS

  12. GrabTalisay Warriors

  13. Grab Paseo Warriors

  14. A.S Fortuna

  15. MCdoLibee ” Bulacao/Tabunok “

  16. FLlamas Riders

  17. Bad Shooters

  18. STC Biyaherous(leader Cyr Warren Resuena)

  19. Guadalupe ballers

  20. CEP GRABBERS

  21. SNIFER NORTH SIDE

  22. DAILYGRIND

  23. TEAM MIGOS PARKMALL

  24. Cabahug ballers

  25. GRABBERZ LILOAN 2024

  26. Hernan Cortes Mandaue

  27. Jollibee plaza

  28. CONSOLACION GRAB STRIKERS

  29. Escario Boys

  30. SugbuLakwatzero

  31. MG shifters warriors

  32. Team Gahi

  33. M.O.D

  34. FS ELITE

  35. Redeye team

  36. BIGTYMERS

  37. GREEN HUNTERS

  38. Teamblackbullcars

  39. SADIK

  40. MB BOYS

  41. Good vibes

  42. Bukog boys

  43. Bravo Team

  44. Road Warriors Mb

  45. ASWAT

  46. alsa boys

  47. NEWSTAR ZELLO GRAB

  48. Lapu-lapu grab rider solid

  1. KALASGAS
  2. SOLID ONE BOTTLE
  3. TEAM DEJAN
  4. TEAM GRABBERS
  5. TEAM RABOY
  6. TEAM BUDOY
  7. GEM HUNTER
  8. ORO LEGEND CDO
  9. IMMORTAL TEAM
  10. TEAM SCATTER UPTOWN
  11. ASUG
  12. TEAM PALANAY
  13. RIVERMAYA THE REUNION
  14. BLACK HAWK TEAM
  15. TEAM AKOY
  16. Mc’ TODA Rescue 2.0
  17. TDK PAMAOL TEAM
  18. SUPER LODI ACES
  19. CHINGKEE TEAM DVSORIA
  20. TEAM AMIGO’S
  21. TEAM XAVIER BOYS
  22. TEAM 16
  23. BETA TEAM
  24. LAST TEAM

 

  1.  Way-Sabaw
  2. 24/Mts Matina
  3. Abreeza On The Mix
  4. Abreeza Warriors
  5. Calinan All Star
  6. D’ Selection
  7. Damosa Lods
  8. Davao Carplaner
  9. Davao Taxi United
  10. Deca Tacunan Taxi Drivers Ass
  11. Fast Fetchers
  12. Gelgai Grabbers
  13. Grabcar Ballers
  14. Holiday Boyz
  15. Illustre Boys
  16. Jollibee Puan
  17. Katipunan Basketball
  18. Marforie Side
  19. Mcsmmts
  20. Midvalley Selection Team
  21. Mingkai Boys
  22. Novatierra Ballers
  23. Pacificab Taxi
  24. Panabo Green Riders
  25. Phoenix Lanang 
  26. Piangaw
  27. Rideco Taxi
  28. Sandawa Super Team
  29. Slayers Bago
  30. Smer
  31. Solid 88
  32. Spmc
  33. Stc Warrios
  34. Team 24 Bajada
  35. Team Airport
  36. Team Amazing
  37. Team Balete Bloofers
  38. Team Bk Buhangin
  39. Team Bk Gmall
  40. Team Byaheroes
  41. Team Deca Mintal
  42. Team Jollibee Bajada
  43. Team Jp Laurel Mcdo
  44. Team Maa
  45. Team Mintal
  46. Team Pampanga
  47. Team Phoenix Scattered
  48. Team Salu
  49. Team Sambag
  50. Team Shot Mingaw
  51. Team Sta Ana 
  52. Team Tambis Go Hotel
  53. Team Wadwad
  54. Team:Geeeh_Toril
  55. The Compound (Tulip Drive)
  56. Tropang Squater